மனமார்ந்த நன்றிகள்

நடேசன்

கடந்த வருடம் மே மாதத்தில் என்னால் ஆரம்பித்த வானவில் திட்டத்தின் கீழ் கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் வசிக்கும் தற்பொழுது 12 இளம் கணவரற்ற குடும்பங்கள் மாதம் இரண்டாயிரம்  ரூபாய்கள் அனுப்பி என்னாலும் எனது நண்பர்களாலும் பராமரிக்கப்படுகின்றன என்பது சந்தோசத்தை தருகிறது. மேலும் இந்தப் பணம் நேரடியாக எதுவித இடைத்தரகர் இல்லாமல் அந்தந்த குடும்பங்களுக்கு சேருகிறது இந்த பெண்களுக்கு வாழ்க்கையை கொண்டு நடத்துவதற்கு தொழில் பயிற்சி கொடுப்பதற்கு கொழும்பில் உள்ளதன்னார்வு நிறவனம் கொள்கையளவில் முன்வந்துள்ளது. இந்த நிலையில் பாதிக்கப்பட்ட அடிமட்டத்தில் வேறு எந்த உதவிகளும் கிடைக்காதிருக்கும்  மேலும் பதின்மூவரை தெரிவு செய்து உதவுதற்கு தீர்மானித்துளளோம். இதற்கு உதவுபவர்கள் முன் வரவேண்டும்.

இந்த தெரிவுகளுக்கு இலங்கையில் உதவும் கவிஞர் கருணாகரனுக்கும் மற்றும் என்னுடன் சேர்ந்து உதவும் நண்பர்களுக்கும் எனது நன்றியை தெரிவித்து கொள்கிறேன்.

மாதத்தில் இரண்டாயிரம் ரூபா எம்மைப் போன்ற வெளிநாட்டவர்களுக்கு சிறித தொகையாக இருந்தாலும் பாதிக்கப்பட்ட குடும்பங்களுக்கு நிட்சயமாக உதவுகிறது . கடந்த முறை கிளிநோச்சி சென்ற போது கதவில்லா வீட்டில் குடி இருந்த ஒரு சகோதரி நாங்கள் கொடுத்த ஆறுமாதத்துக்கான காசில் அந்த வீட்டுக்கு கதவு போட்டதாக நண்பர் கருணகரனுக்கு கூறியிருந்தார். கதவில்லாத வீட்டில் குடியிருப்பது எவ்வளவு கடினமானது ?

இந்த திட்டத்தில் பங்கு கொள்ளவோ இதை போல் ஒரு திட்டத்தை தொடங்குவது கடினமானது அல்ல.

தகவல்களுக்கு uthayam@optusnet.com.au  or 61411606767

About noelnadesan

Commentator and analyst of current affairs.
This entry was posted in Uncategorized. Bookmark the permalink.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.